Nimaru
Les Wanyika Lyrics


Aaaaaaaa... Nimaru mtoto wa Tanga

Sheri ee usilie mwana mama ee, najua wanipenda Nimaru mama ee, sikupenda kukuacha uteseke nyumbani pekee,
Shida na tabu zinafanya watu kutengana mama eee...

Sheri ee usilie mwana mama ee, najua wanipenda Nimaru mama ee, sikupenda kukuacha uteseke nyumbani pekee,
Shida na tabu zinafanya watu kutengana mama eee...

Ooooooo mwanamama oooo, Oooooooo mwanamama...
Sheri ee usilie mwana mama ee, najua wanipenda Nimaru mama ee, sikupenda kukuacha uteseke nyumbani pekee,
Shida na tabu zinafanya watu kutengana mama eee...

Sheri ee usilie mwana mama ee, najua wanipenda Nimaru mama ee, sikupenda kukuacha uteseke nyumbani pekee,
Shida na tabu zinafanya watu kutengana mama eee...

Safari niliyonayo ni ndefu sana ooo, sijui mwaka gani nitarudi mama yoyoyoooo,
Hata mimi sina raha kuwa mbali nawe ooo, lakini ni hali ya dunia ni vigumu kuepuka aaaaaaa

Ooooooo mwanamama oooo, Oooooooo mwanamama...

Safari niliyonayo ni ndefu sana ooo, sijui mwaka gani nitarudi mama yoyoyoooo,
Hata mimi sina raha kuwa mbali nawe ooo, lakini ni hali ya dunia ni vigumu kuepuka aaaaaaa

Ooooooo mwanamama oooo, Oooooooo mwanamama...

Ooooo Nimaru mama ee, Nimaru mama, Nimaru bibi...
Ooooo usilie mama ee, usilie mama, ninarudi TZ...
Ooooo nitarudi bibi ee, nikuone mama, tufurahi pamoja...
Ooooo nifurahi nawe oooooooo...

Sheri ee usilie mwana mama ee, najua wanipenda Nimaru mama ee, sikupenda kukuacha uteseke nyumbani pekee,
Shida na tabu zinafanya watu kutengana mama eee...

Sheri ee usilie mwana mama ee, najua wanipenda Nimaru mama ee, sikupenda kukuacha uteseke nyumbani pekee,
Shida na tabu zinafanya watu kutengana mama eee...

Ooooooo mwanamama oooo, Oooooooo mwanamama...

Sheri ee usilie mwana mama ee, najua wanipenda Nimaru mama ee, sikupenda kukuacha uteseke nyumbani pekee,
Shida na tabu zinafanya watu kutengana mama eee...

Sheri ee usilie mwana mama ee, najua wanipenda Nimaru mama ee, sikupenda kukuacha uteseke nyumbani pekee,
Shida na tabu zinafanya watu kutengana mama eee...

Safari niliyonayo ni ndefu sana ooo, sijui mwaka gani nitarudi mama yoyoyoooo,
Hata mimi sina raha kuwa mbali nawe ooo, lakini ni hali ya dunia ni vigumu kuepuka aaaaaaa

Ooooooo mwanamama oooo, Oooooooo mwanamama...

Safari niliyonayo ni ndefu sana ooo, sijui mwaka gani nitarudi mama yoyoyoooo,
Hata mimi sina raha kuwa mbali nawe ooo, lakini ni hali ya dunia ni vigumu kuepuka aaaaaaa

Ooooooo mwanamama oooo, Oooooooo mwanamama...

Contributed by Madelyn R. Suggest a correction in the comments below.
To comment on specific lyrics, highlight them
Genre not found
Artist not found
Album not found
Song not found

Duke Fred Abellezz

best music of my time

Comments from YouTube:

Mohamed Ahmad

Kama bado unaisikiliza ngoma hii 2020 gonga like twende sawa.

Emmanuel Rhobi

Hii ngoma inarudisha mbali sana dah?! Ahsante sana Les Wanyika

Savio Mgaya

hiz ngoma Zina nguvu sanaaaaaaa mkuuu๐ŸŽต๐ŸŽต๐ŸŽต๐ŸŽต

Sebastian Itooi

When music was music before going to the dogs.

Carole Osako

The current music is for a lost generation

David Mutemi

I dearly love this hit,, a special dedication to you my lovely in kenya,,,listening all the way from hauestein Germany,,,God willing nitarudi hivi karibuni nifurahi na nyinyi,,,miss you so much

Aaron Tobey

Usi rudi corona ita ku maliza

john njoroge muigai

this is a pure nimaru,,,,no addittives

Kennedy Wanyoike

Cool

More Comments

More Videos